4,99 €
inkl. MwSt.
Sofort per Download lieferbar
  • Format: ePub

YADDA AKE JI DAGA ALLAH Na rubuta wannan ɗan littafin ne saboda yawan tambayoyi da na samu daga masu bi, wasu ta hanyar wasiƙu, wasu kuma ta hanyar ziyarce-ziyarce, duk sun damu da yadda zan ji daga wurin Allah! Na yi mamaki da farko sa’ad da wasu tambayoyi suka zo daga wurin mutanen da nake ɗauka a matsayin Kiristoci da suka manyanta sosai. Ba da daɗewa ba, na gane cewa wannan matsala ɗaya ce wacce a zahiri ta yanke duk wasu masu bi, duk da haka matsala ɗaya da ba a taɓa samun kulawa ba a cikin majami'u daban-daban! Ba abin mamaki ba mutane sun fi samun sauƙi a faɗi, “Fasto na ya ce…”,…mehr

Produktbeschreibung
YADDA AKE JI DAGA ALLAH
Na rubuta wannan ɗan littafin ne saboda yawan tambayoyi da na samu daga masu bi, wasu ta hanyar wasiƙu, wasu kuma ta hanyar ziyarce-ziyarce, duk sun damu da yadda zan ji daga wurin Allah! Na yi mamaki da farko sa’ad da wasu tambayoyi suka zo daga wurin mutanen da nake ɗauka a matsayin Kiristoci da suka manyanta sosai. Ba da daɗewa ba, na gane cewa wannan matsala ɗaya ce wacce a zahiri ta yanke duk wasu masu bi, duk da haka matsala ɗaya da ba a taɓa samun kulawa ba a cikin majami'u daban-daban!
Ba abin mamaki ba mutane sun fi samun sauƙi a faɗi, “Fasto na ya ce…”, maimakon “Ubangiji ya ce”! Sabili da haka, lokacin da fasto ya zame, kowa kuma ya ɓace tare da shi, domin babu wanda zai iya yin bincike mai zaman kansa kai tsaye daga wurin Ubangiji. Wannan ya yi kama da Isra’ilawa a cikin jeji waɗanda kawai suke ji da kuma faɗin maganar Musa, amma ba su kuskura su yi hulɗa da Allahnsu kai tsaye ba. Ana cikin haka, sai suka halaka, domin ba su san hanyoyin Allah ba! Wane abu ne mai haɗari a wannan ƙarshen zamani ga kowane mai bi ya dogara gaba ɗaya ga fasto!
Ya yi zafi a zuciyata sa’ad da na gane cewa da gaske Ubangiji yana magana da yawancin mutanen nan, amma kamar Sama’ila, sun kasa gane muryarsa. Abin da kawai suke bukata shi ne wanda zai ja-gorance su, kamar yadda Eli ya yi wa Sama’ila. Kuma da alama zamanin Eli ya shagaltu da wasu batutuwa.
Idan kana ɗaya daga cikin waɗanda suka daɗe suna shan wahala a cikin shiru game da wannan batu na sauraron Ubanka na Sama, yanzu ya kamata ka yi farin ciki don ba da daɗewa ba Ubangiji da kansa zai biya bukatunka ta wannan ƙananan yarjejeniyoyin.

Bari Ubangiji Yesu ya albarkace ku yayin da kuke karantawa. Amin.

Lambert .E. Okafor