4,99 €
inkl. MwSt.
Sofort per Download lieferbar
  • Format: ePub

Girman Kamun Iyali
Gaban Ubangiji ya bayyana a gabansu a cikin gidansu kuma ya yi kwana uku. A rana ta uku Allah ya canza rayuwar kowa a cikin iyali, har da ta baƙo! Ya nuna musu manyan asirai da abubuwan da za su faru nan ba da jimawa ba a duniya; Sai ya ce su “je ku gaya wa kowa” abin da suka gani. Kafin wannan taron Mista & Mrs. Okafor ba su da ɗan lokaci ko kaɗan don abubuwan Allah. A yau labarin ya sha bamban. "Ƙarshen kowane abu yana nan kuma dole ne mu taimaka wa mutane," in ji marubucin. "...Wannan sakon yana da jan hankali, ƙauna, har ƙasa da GAGGAWA... Ina ba ku shawarar wannan…mehr

Produktbeschreibung
Girman Kamun Iyali

Gaban Ubangiji ya bayyana a gabansu a cikin gidansu kuma ya yi kwana uku. A rana ta uku Allah ya canza rayuwar kowa a cikin iyali, har da ta baƙo! Ya nuna musu manyan asirai da abubuwan da za su faru nan ba da jimawa ba a duniya; Sai ya ce su “je ku gaya wa kowa” abin da suka gani. Kafin wannan taron Mista & Mrs. Okafor ba su da ɗan lokaci ko kaɗan don abubuwan Allah. A yau labarin ya sha bamban. "Ƙarshen kowane abu yana nan kuma dole ne mu taimaka wa mutane," in ji marubucin.
"...Wannan sakon yana da jan hankali, ƙauna, har ƙasa da GAGGAWA... Ina ba ku shawarar wannan littafin don karantawa da ... don ɗaukar matakan da suka dace."